ஆண்களை விட பெண்கள் தான் அதிக நேரம் தூங்க வேண்டுமாம்

ஆண்களை விட பெண்கள் தான் அதிக நேரம் தூங்க வேண்டுமாம்

அறிவியல் படி, பெண்கள் மிகவும் அதிகமாக மூளையை பயன்னடுத்துகிறார்கள் அவர்களுக்கு அதிக தூக்கம் வேண்டும் என்று கூறுகிறது. லாக்போரோ பல்கலைக்கழகத்தில் ஸ்லீப் ரிசர்ச் சென்டர் இயக்குநராக இருந்த பேராசிரியர் ஜிம் ஹோர்ன், பெண்களுக்கு குறைந்த தூக்கத்தில் மன அழுத்தம் மற்றும் அதிக விரோதம், கோபம், மன அழுத்தம் ஆகியன ஏற்பட வாய்புள்ளதாக கூறினார். இருப்பினும்,இந்த உணர்வு ஆண்களின் தூக்கத்தில் பதிப்பை ஏற்படுத்துவதில்லை.

தூக்கத்தின் முக்கியத்துவத்தில் ஒரு குறிப்பிட்ட விளக்கம் உள்ளது.தூக்கத்தின் பிரதான செயல்பாடு, மூளை மீட்டுப் பார்த்தல் மற்றும் சரிசெய்தல் ஆகியவற்றை செய்கிறது.என்று அவர் கூறுகிறார்.நாம் தூங்கும்போது, சிந்தனை நினைவகம், மொழி, முதலியவற்றின் மூளை காட்சிகளில் இருந்து நீக்குகிறது, மீட்டுப் பார்த்தல்முறையில் செல்கிறது. நாள் முழுவதும் மூளையைப் பயன்படுத்துகிறீர்கள், ஆகையால் நிகழ்வுகளை மீட்டுப்பார்க்ள வேண்டும். எனவே, உங்களுக்கு மேலும் தூக்கம் தேவை.

பெண்கள் பல பணியிடங்களில் வீடுகளில் ஆண்கள் ஒப்பிடுகையில் அதிகமாக மூளை பயன்படுத்தப்படுகிறது.. இதன் காரணமாக, அவர்களுக்கு அதிக தூக்கம் தேவையாக இருக்கிறது. ஆனாலும், அதிகமான முடிவெடுக்கும் சிக்கலான வேலைகளைக் கொண்டிருக்கும் ஆண்களும் சராசரியான ஆண்களைக் காட்டிலும் அதிகமான தூக்கம் அவசியம்,ஆனால் இது பெண்களில் அதிகம் இல்லை. பெண்களின் மூளை ஆண்கள் இருந்து சற்று வித்தியாசமாகவும் மிகவும் சிக்கலாகவும் அருக்கும் எனவே அவர்களின் தூக்கம் சராசரியாக 20 நிமிடங்கள், சற்று அதிகமாக இருக்க வேண்டும். பெண்கள் சில இந்த விட சற்று அதிகமாகவோ அல்லது குறைவாகவோ இருக்கலாம்.

பெண்களுக்கு 8 மணி நேரம் தேவை

ஆம்! குறைந்தபட்சம் 8 மணிநேரமோ அல்லது 7 மணிநேரமொ போதுமானதாக இருப்பதாக பரிந்துரைக்கப்படுகிறது ஆனால் பேராசிரியர் ஹோர்ன், பெண்கள் மூளை ‘மனிதர்களிடமிருந்து வித்தியாசமாகவும், மிகவும் சிக்கலானதாகவும் இருக்கிறது, அதனால் அவற்றின் தூக்கம் சிறிது அதிகமாக இருக்கும்’ என்று விளக்குகிறது.

பெண்களின் மூளையில் மிகவும் சிக்கலானது என்ன?

ஆண்கள் போலல்லாமல், பல சிக்கலான பணிகளைச் செய்ய பெண்கள் பயன்படுத்தப்படுகின்றனர், மேலும் அவர்களின் மூளைகளை இன்னும் கடுமையான நடவடிக்கைகளுக்கு உபயோகிக்கிறார்கள். இதன் பொருள் பெண்களின் மூளை முழுமையாக மீட்டுப்பார்க்க நேரம் தேவை, இதற்கு அதிக தூக்கமே சிறந்த வழி.

சோர்வுற்ற ஆண்களுக்கு என்ன நடக்கும்?

முடிவெடுப்பது சம்பந்தப்பட்ட வேலைகளை செய்யும் மனிதர் ஒரு சராசரியான மனிதனைவிட அதிக தூக்கம் அவசியம் என்று பேராசிரியர் ஹார்ன் விளக்கினார், ஆனால் சராசரியான பெண்மணிகளுக்குக் குறைவாகவே உள்ளது.

உங்கள் தூக்க தரத்தை மேம்படுத்த எப்படி?

ஒரு நல்ல இரவு தூக்கம் பெற பல வழிகள் உள்ளன. ஆனால், இந்த குறிப்புகள் நீங்கள் எல்லோருக்கும் வேலை செய்யாது, ஏனென்றால் நாம் அனைவரும் வித்தியாசமாக இருக்கிறோம்.

உற்சாகமளிக்கும் உணவுகளை தவிர்க்கவும்.

காஃபியில் உள்ள காஃபின், கோகோ அல்லது சாக்லேட் உள்ள சர்க்கரை மற்றும் சர்க்கரை மற்றும் சர்க்கரை தூண்டுதல் போன்ற செயல்படும் உணவுகள் மற்றும் உங்கள் தூக்கத்தை பாதிக்கும், பெரும்பாலும் தூக்கமின்மை ஏற்படுகிறது.

யோகா.

யோகா போஸ் ஒரு நல்ல ஓய்வுவை வழங்கும், இது யோகா பயிற்சி பெரும்பாலும் தூக்கமின்மை பரிந்துரைக்கப்படுகிறது ஏன் இது. இந்த 6 நிவாரண யோகாவை நீங்கள் தூங்குவதற்கு உதவுங்கள்.

தியானம்.

பல பெண்கள் தங்கள் மூளைகளை நிறுத்தாத நிலையில் தூங்குவதற்கு தியானம் உதவும். தியானம் மூளைக்குச் செல்லாமல், ஆழ்ந்த தளர்ச்சியான நிலைக்கு வர உதவுகிறது.

Rates : 0

Loading…